Danh mục sản phẩm

Giỏ hàng của bạn

Số sản phẩm: 0

Thành tiền: 0

Xem giỏ hàng

Thống kê

Đang online 21
Hôm nay 30
Hôm qua 10
Trong tuần 55
Trong tháng 357
Tổng cộng 12,513

Tin tức

Dịch vụ hàn cáp quang, xử lý điểm đứt cáp quang

Dịch vụ hàn cáp quang, xử lý điểm đứt cáp quang (22-05-2014)

Dịch vụ hàn cáp quang, xử lý điểm đứt cáp quang
Chúng tôi nhận thi công hàn nối cáp quang, đo kiểm cáp quang, thi công dò tìm điểm đứt cáp quang và xử lý sự cố cáp quang trọng gói cho quý khách hàng có nhu cầu. Với nhiều máy móc hiện đại, chúng tôi khẳng định có thể đáp ứng mọi nhu cầu của quý khách trong thời gian nhanh nhất với chi phí hợp lý nhất. Nhận thi công hàn cáp quang, đo cáp quang tại Hà Nội và đi các tỉnh.

Việc hàn cáp quang là việc làm không thể thiếu khi triển khai một hệ thốn

Xem chi tiết

Điện cực máy hàn cáp quang Ilsintech Swift S3, Swift S5

Điện cực máy hàn cáp quang Ilsintech Swift S3, Swift S5 (22-05-2014)

Điện cực máy hàn cáp quang Ilsintech Swift S3, Swift S5 có tuổi thọ 3000 lần hàn, được sản xuất bởi Ilsintech Co., Ltd tại Hàn Quốc.

Khuyến cáo: Nên thay thế điện cực ngay khi gặp thông báo trên màn hình của máy hàn cáp quang để đảm bảo chất lượng mối hàn.

Xem chi tiết

Bộ chia quang 1×2, SC, FC, ST, LC,…

Bộ chia quang 1×2, SC, FC, ST, LC,… (21-05-2014)

Bộ chia quang 1×2, SC, FC, ST, LC,… được sử dụng để phân tách hoặc kết hợp các tín hiệu quang trong nhiều hệ thống mạng quang khác nhau. Các ứng dụng của thiết bị này được sử dụng để kiểm tra định lượng hệ thống, đường cáp quang được chia nhỏ cho người sử dụng, tạo sẵn các đường quang để thay thế trong trường hợp xấu, phân tách tia laser.

Bộ chia quang 1×2, SC, FC, ST, LC,… hoàn toàn tương thích với chuẩn Telcordia GR-1209 and Gr1221

Xem chi tiết

Đầu nối quang SC-SC

Đầu nối quang SC-SC (21-05-2014)

Đầu nối quang SC là sản phẩm dùng trong việc kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang với nhau, nó thường được dùng bên trong Hộp phối quang ODF.

Đầu nối quang SC được thiết kế dạng khớp nối, Đầu nối quang SC Singlemode sử dụng chất liệu đá zirconia còn Đầu nối quang SC Multimode sử dụng chất liệu đồng. Đầu nối quang SC có sẵn với các kiểu đầu nối Simplex và Duplex.0

Xem chi tiết

Dao cắt sợi quang Ilsintech Swift CI-01

Dao cắt sợi quang Ilsintech Swift CI-01 (21-05-2014)

Dao cắt sợi quang Ilsintech Swift CI-01 là loại dao cắt sợi quang chính xác cao với độ phằng lên tới 90°± 0.5°, ngoài ra Swift CI-01 còn được trang bị lưỡi dao 16 điểm cho tuổi thọ lên tới 48,000 lần cắt.

Xem chi tiết

Kìm tuốt sợi quang HT-S144H

Kìm tuốt sợi quang HT-S144H (21-05-2014)

Kìm tuốt sợi quang HT-S144H là loại kìm tuốt sợi quang đa chức năng với 3 lỗ tuốt cáp dùng để tuốt lớp phủ sợi quang 250um, tuốt dây hàn quang đường kính 900um và vỏ dây nhảy quang đường kính 3.0mm. Kìm tuốt sợi quang HT-S144H có lớp vỏ bọc tay cầm bằng cao su mềm giúp dễ dàng cầm nắm khi tuốt sợi quang.

Kìm tuốt sợi quang HT-S144H là sản phẩm được sản xuất tại Đài Loan bởi hãng Hanlong Industrial Co., Ltd với các tiêu chuẩn nghiêm ngặt về chất lượng sản phẩm.

Xem chi tiết

Module quang SFP 622M (SFP-622 Series)

Module quang SFP 622M (SFP-622 Series) (21-05-2014)

Module quang SFP 622M tương thích hoàn toàn với chuẩn SFP MSA SFF-8074i và các loại Switch của các hãng nổi tiếng như Cisco, Alcatel, Huawei, HP, Juniper,…

Có thể lựa chọn Module quang SFP 622M (SFP-622 Series) dùng 1 sợi quang hoặc 2 sợi quang cùng với cáp Singlemode hoặc Multimode,

Xem chi tiết

Bộ dụng cụ hàn cáp quang TFS-25 (25 Dụng cụ)

Bộ dụng cụ hàn cáp quang TFS-25 (25 Dụng cụ) (21-05-2014)

Bộ dụng cụ hàn cáp quang TFS-25 (25 Dụng cụ) được thiết kế cho việc hỗ trợ thi công hàn cáp quang với đầy đủ dụng cụ để thực hiện các công việc từ bóc tác vỏ cáp đến hàn nối sợi quang.

Xem chi tiết

Máy hàn cáp quang Fujikura FSM-70S và những tính năng mới

Máy hàn cáp quang Fujikura FSM-70S và những tính năng mới (21-05-2014)

Mô tả tính năng:

Hãng Fujikura là hãng sản xuất máy hàn cáp quang lớn nhất thế giới, chiếm tới 50% thị phần trên thị trường máy hàn toàn cầu. Riêng về dòng máy hàn cáp quang FSM-60S đã khẳng định được vị thế số 1 của mình tại Việt Nam thông qua số lượng máy cung cấp cho các đơn vị Viễn thông lên tới gần 1000 bộ. Kế thừa và phát huy các thành tựu của dòng máy hàn FSM-60S, hãng Fujikura đã nghiên cứu và phát triển dòng máy hàn cáp quang Fujikura FSM-70S đời mới với nhiều tính năng ưu việt hơn,

Xem chi tiết

Khả năng chống va đập của máy hàn cáp quang Ilsintech Swift S3

Khả năng chống va đập của máy hàn cáp quang Ilsintech Swift S3 (20-05-2014)

Như chúng ta đã biết, máy hàn cáp quang Ilsintech Swift S3 được nhà sản xuất quảng cáo là có khả năng chịu rơt từ độ cao xấp xỉ 76cm mà vẫn hoạt động bình thường, tuy nhiên đó có phải chỉ là quảng cáo?

Hãy cùng chúng tôi theo dõi video sau đây để kiểm tra tính đúng đắn của thông tin trên:

Xem chi tiết

Trang 1 / 2