Danh mục sản phẩm

Giỏ hàng của bạn

Số sản phẩm: 0

Thành tiền: 0

Xem giỏ hàng

Thống kê

Đang online 35
Hôm nay 44
Hôm qua 10
Trong tuần 69
Trong tháng 371
Tổng cộng 12,527

Module quang SFP 1.25G (SFP-1.25G Series)

Mô tả: Module quang SFP 1.25G tương thích với Switch của các hãng nổi tiếng như Cisco, Alcatel, Huawei, HP, Juniper,… Có thể lựa chọn loại dùng 1 sợi quang hoặc 2 sợi quang cùng với cáp Singlemode hoặc Multimode,

Module quang SFP 1.25G (SFP-1.25G Series) tương thích hoàn toàn với chuẩn SFP MSA SFF-8074i
Giá bán: Vui lòng gọi
Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: Vui Lòng Gọi
Xuất xứ: NTC networks
Ngày đăng: 27-05-2014

Chi tiết sản phẩm

 Đặc điểm:
  • Tốc độ 1.25 Gbps
  • Chạy trên 1 hoặc 2 sợi quang với đầu nối LC
  • Hỗ trợ tháo lắp nóng ngay khi thiết bị đang chạy
  • Khoảng cách truyền lên tới 2Km với cáp quang Multimode 120km với cáp quang Singlemode
  • Single +3.3V power supply
  • Điện năng tiêu thụ <800mW
  • Tùy chọn dải nhiệt độ thường hoặc công nghiệp
  • Tương thích chuẩn SFP MSA SFF-8074i
  •  
  • Tốc độ 1.25 Gbps
  • Chạy trên 1 hoặc 2 sợi quang với đầu nối LC
  • Hỗ trợ tháo lắp nóng ngay khi thiết bị đang chạy
  • Khoảng cách truyền lên tới 2Km với cáp quang Multimode 120km với cáp quang Signlemode
  • Single +3.3V power supply
  • Điện năng tiêu thụ <800mW
  • Tùy chọn dải nhiệt độ thường hoặc công nghiệp
  • Tương thích chuẩn SFP MSA SFF-8074i
  •  

     

    Mã sản phẩm

    Mô tả sản phẩm

    SFP-1.25GM-050

    1.25Gbps, Multimode 850nm, 550m, Dual Fiber, SC

    SFP-1.25GM-020

    1.25Gbps, Multimode 850nm, 2Km, Dual Fiber, SC

    SFP-1.25GS-220

    1.25Gbps, Singlemode 1310nm, 20Km, Dual Fiber, SC

    SFP-1.25GSS-220A/B

    1.25Gbps, Singlemode 1310nm/1550nm, 20Km, Single Fiber, SC

    SFP-1.25GS-240

    1.25Gbps, Singlemode 1310nm, 40Km, Dual Fiber, SC

    SFP-1.25GSS-240A/B

    1.25Gbps, Singlemode 1310nm/1550, 40Km, Single Fiber, SC

    SFP-1.25GS-260

    1.25Gbps, Singlemode 1310nm, 60Km, Dual Fiber, SC

    SFP-1.25GSS-260A/B

    1.25Gbps, Singlemode 1310nm/1550nm, 60Km, Single Fiber, SC

    SFP-1.25GS-280

    1.25Gbps, Singlemode 1310nm, 80Km, Dual Fiber, SC

    SFP-1.25GSS-280A/B

    1.25Gbps, Singlemode 1310nm/1550nm, 80Km, Single Fiber, SC

  •